Lời cảnh tỉnh cho thím nào có ý định kiếm tiền từ lozi

☪™ Mã tin: 3,000 - Lượt xem: 719 - Trả lời: 2

1. longbong

longbong - 14/11/16

Số là bữa được thím nào share cái lozi trên facebook ,giới thiệu 1 bạn được 10k . Điều kiện của nó là 200k mới dc rút=> mời dc 20 người
    Cũng rảnh rỗi chả có gì làm, nên mình cũng mò mẫm down về chơi, cũng chia sẻ trên wall facebook . Thỉnh thoảng trong giờ trực thì inbox cho bạn bè, đồng nghiệp , nhờ họ cài hộ , rồi nhập mã.
    1 sáng đẹp giời, vào check thấy tài khoản được hơn 300 ngàn :YCM
    Mừng quá xá liền nhập lệnh rút về bank tuy nhiên lozi ngay lập tức gửi cho mình cái mail như sau - giống như kiểu auto khi ng ta chuẩn bị rút tiền ấy
    Và trừ sạch bách tiền - kèm khoá acc sau ít phút
    Và mình nhận dc sự im lặng khi gửi mail phản hồi
    lozi scam (1).jpg lozi scam (1).png lozi scam (2).jpg lozi scam (2).png lozi scam (3).png
    RẢNH RỖI NÊN MỚI VIẾT BÀI NÀY, 310K CŨNG KHÔNG LỚN, CHỈ GHÉT CÁI THÁI ĐỘ MẤT DẠY CỦA TỤI NÓ, MONG CÁC THÍM SHARE RỘNG RÃI ĐỂ TẨY CHAY TỤI NÀY NHÉ ! MÌNH THỀ SẼ KO DÙNG LẠI APP NÀY 1 LẦN NÀO NỮA

anh dep thanh nam thích bài này.
  2. tuankieu

tuankieu - 14/11/16

Bọn này chuyên thế - trước cũng ra 1 app gì đó - cũng trả tiền cho vài ng đầu tiên sau đó thì tìm mọi lý do scam ! :CN
    nó chỉ trả cho 1 vài ng - thế là đã có công cụ pr miễn phí rồi :B

anh dep thanh nam thích bài này.
  3. anh dep thanh nam

anh dep thanh nam - 14/11/16

Bảo sao mấy bữa lên facebook thấy có vài thánh share suốt - móa thằng đầu lúc nào cũng được ăn trừ các thằng sau đó !:CN