Hỏi tên Thầy Lang ở trực cát nổi tiếng cắt thuốc sinh con theo í muốn

☪™ Mã tin: 3,509 - Lượt xem: 37 - Trả lời: 5

1. anh dep thanh nam

anh dep thanh nam - 31/10/17

Ở quê mình có ai biết nhà ông lang nổi tiếng cắt thuốc sinh con theo í muốn không ạ ? Ace cho em hỏi với hôm trước thấy trên mạng đồn mà e quên không hỏi được địa chỉ. Nay mấy chị cùng cơ quan hỏi xin e . Các bác đừng ném đá e, e trai gái đủ cả ... nhưng thông cảm chị cq e 3 gái muốn có thêm thằng cu ... ai cũng muốn có nếp có tẻ nên ai biết thì chỉ giúp ạ. Còn ace nào thấy bài không hay thì bỏ qua hộ e nha . Tks

2. toanphuc

toanphuc - 31/10/17

cụ lang nghìn trực cát ạ ae nhà e sang cụ cắt thuốc về uống ai cũng có con trai rồi. em cũng thế uông chưa hết thuốc giờ bầu bé trai đc 8 tháng rồi

3. Thiên Lý

Thiên Lý - 31/10/17

Toan ơi. Coa số sdt hay địa chỉ nhà ib c vs nhá. C đang hỏi địa chỉ mà k ai biết nhà

4. Toan phuc

Toan phuc - 31/10/17

e k nhớ cai tờ giấy e vât đâu r ý. e chỉ nhớ nhà cụ sau nhà thơg thôi bên trực cát từ chỗ chị em mk sang đấy phải đi qua phag

5. wtf

wtf - 31/10/17

Méo hiểu sao thế kỉ 21 rồi mà còn phân biệt trai gái con nào mà chẳng là con miễn sao nó ngoan có hiếu vs mình là đc kể cả là con nuôi. đẻ cho cố ra sau nó hư hỏng thì lại kêu biết thế ngày xưa tao đẻ mẹ quả trứng ăn cho sướng

6. khanhthuhoang

khanhthuhoang - 31/10/17

Ông Lang Đạt ở Hải Bắc ý ngoài mình nhiều người được lắm thật đấy