Với 39 triệu nên mua xe tay ga loại nào ? Honda hay yamaha

☪™ Mã tin: 475 - Lượt xem: 991 - Trả lời: 3

1. thonamdinh

thonamdinh - 30/11/15

Em là con gái hiện là sv đang học tại 1 trường ở nam định - năm nay là năm thứ nhất của em . Quê ở giao thuỷ , Do việc thưòng xuyên phải đi lại bằng xe máy nên cuối năm nay bố mẹ có dự định cho em tầm 40 triệu để mua xe . Em đang phân vân giữa 2 dòng xe Honda và xe Yamaha . Tuy vậy e thấy xe honda và yamaha có nhiều giá thành và khá nhiều sự lựa chọn khác nhau : Honda thì có lẽ chỉ mua đc lead, hay vision , Yamaha thì chưa mua được ex, chỉ mua được novo là cùng .
    Em thấy cả 2 loại xe trên đều có ưu nhược điểm khác nhau .
    Tuy vậy e thấy các cụ nhà nói honda có giá thành cao - ít bị giảm tiền khi không sài cần bán lại và tính ổn định hơn dòng yamaha .
    Các bác nam định nhà mình tư vấn giúp e 2 dòng xe trên với ạ . Em xin chân thành cám ơn .:oops:

2. honda

honda - 30/11/15

Với giá tiền và cửa tiền như trên cứ honda mà phang thôi nếu như không muốn sửa chữa nhiều nhé bạn:D

3. hongydau

hongydau - 30/11/15

Dân nam định nhà mình thì đa số sài honda - xe tay ga cũng toàn thấy chạy honda - Bên Nghệ An thì mình thấy tụi nó chuộng ex hơn :D

4. banmeo

banmeo - 5/1/18

Theo em thì cứ yamaha phang các bác ạ- e thấy yamaha phù hợp với thanh niên hơn, hon da cứ thấy cổ cổ:)