Hướng dẫn thanh toán mua xu và set tin Vip trên Chợ namdinh365

ND: Mã tin: 108 - Lượt xem: 4,881 - Trả lời: 17

1. TaiGa

TaiGa - 9/10/15

Chào các bạn - nhằm tạo ra tính thu hút và tính cạnh tranh đối với các tiểu thương nam định . BQT ra mắt tính năng mua tin vip trên website chợ Nam Định để phục vụ các thành viên không có thời gian up tin nhiều lần trong ngày hay không có thời gian mà sợ tin đăng của mình bị trôi mất .
    +Đặc điểm của mục tin vip .
    m-a-r-k-5- Tin vip luôn có chữ màu đỏ thương hiệu và luôn nằm nổi bật trên trang chủ forum tin thường màu xám
    m-a-r-k-5- Tin vip không bị trôi - không cần phải up thủ công bằng tay nhiều lần trong ngày . Tin thường dễ bị trôi khi có người khác up tin hay coment bài viết khác
    m-a-r-k-5- Tin vip đương nhiên sẽ được nhiều trafic hơn - đó là điều không cần bàn cãi mà ai trong cộng đồng nam định chúng ta cũng biết.
    m-a-r-k-5- Tin vip có hạn sử dụng không ? - Tin vip có hạn sử dụng tùy vào tài khoản xu mà các bạn bỏ ra mua tin đó .
    +Vậy cách thức mua tin vip như thế nào ?
    B1 : Kiểm tra số xu hiện có và sau khi nạp
    Tại menu chính NDXU các bạn chỏ chuột vào để hiển thị số xu đang có

Sau khi nạp xu các bạn sẽ được cộng hoặc được BQT gửi trực tiếp vào user nhận xu của các bạn .
    B2 Set tin vip :
    Tại giao diện đầu tiên của bài viết các bạn chọn mua vip cho tin này

Lựa chọn số ngày mà tin vip hiển thị tương ứng với số xu bỏ ra .
    m-a-r-3Mức phí tin vip cho từng ngày được quy định cụ thể :
    Cụ thể :
    -1 ngày 10 xu
    - 2 ngày 20 xu
    - 3 ngày 30 xu
    - 4 ngày 40 xu
    - 5 ngày 50 xu
    - 10 ngày 100 xu
    - 20 ngày 200 xu
    - 30 ngày 300 xu
    Từ ngày 12/8/2018 BQT namdinh365.com tạm ngưng tất cả các hình thức mua xu bằng thẻ cào chỉ thực hiện mua xu bằng banking - cách thức mua xu được thực hiện như sau :

s-t-i-c-k-7Chuyển tiền mua xu trực tiếp :

Các bạn có thể chuyển tiền mua xu trực tiếp thông qua việc chuyển tiền vào số Tài Khoản 0109411682 - Chu Van Chung - Ngan Hang Dong A Bank - Nội dung chuyển khoản - User name muốn có xu - Số xu muốn mua . Ví dụ : User A - số xu muốn mua xxx xu
    s-t-i-c-k-7Hoặc chuyển tiền thông qua ví MOMO : 0972407935 . Nội dung chuyển khoản - User name muốn có xu - Số xu muốn mua . Ví dụ : User A - số xu muốn mua xxx xu.

Update : Kể từ ngày 12/11/2015 khi các bạn đăng ký thành viên - mặc định sẽ có 10 xu trong tài khoản và có thể trải nghiệm tính năng vip trong 5 ngày . Các bạn có thể tích điểm xu hằng ngày bằng cách tham gia thường xuyên các hoạt động của forum thông qua tính năng đăng nhập mỗi ngày để có thể nhận 2 xu . Chúc các bạn vui vẻ .
    Trên đây là cách để mua tin vip mà BQT chúng tôi đã hướng dẫn các bạn thực hiện . Chúc các bạn mua may bán đắt cùng cộng đồng namdinh365.
    Thân Ái !
    BQT NAMDINH365

Chỉnh sửa cuối: 13/2/19 lúc 22:46
    19 people like this.
  2. hoaphi

hoaphi - 9/10/15

Em nạp tiền rồi mà chưa biết mua tin vip kiểu gì . ad hướng dẫn e với ạ

4 people like this.
  3. TaiGa

TaiGa - 16/10/15

Bạn cứ làm theo hướng dẫn thôi - vào bài viết - mua tin vip theo số xu mình có nhé ! Thân

5 people like this.
  4. tinnd

tinnd - 2/10/16

Oh thật gọn gàng và tiện lợi - chúc forum nam định nhà mình ngày càng phát triển nhé like:&&&

5 people like this.
  5. hugo

hugo - 2/10/16

Đã test ngon lành cành đào - ủng hộ forum ngày càng phát triển nhé các bác hum:&&

6 people like this.
  6. hangs2ngon

hangs2ngon - 2/10/16

Chúc forum mình ngày càng đông khách ạ tienbac:&&tienbac:&&

5 people like this.
  7. danhlam

danhlam - 2/10/16

Đã test chất lượng rất tốt - chúc các bác bán càng ngày càng nhiều sản phẩm nhé hoatang:&

6 people like this.
  8. tanhoang

tanhoang - 2/10/16

Em chưa có tiền nạp xu - thôi chúc các bác forum mình ngày càng làm ăn phát đạt vậy yeuroai:&yeuroai:&

6 people like this.
  9. chudieu

chudieu - 2/10/16

Sẽ ủng hộ forum 1 ngày không xa ạ chaymaucam:&& Chúc BQT và toàn thể ae trong forum ngày càng làm ăn phát đạt

6 people like this.
  10. TaiGa

TaiGa - 10/10/16

abc

Chỉnh sửa cuối: 13/2/19 lúc 22:26
    6 people like this.
  11. TaiGa

TaiGa - 15/10/16

abc

Chỉnh sửa cuối: 13/2/19 lúc 22:28
    6 people like this.
  12. TaiGa

TaiGa - 23/10/16

abc

Chỉnh sửa cuối: 13/2/19 lúc 22:27
    6 people like this.
  13. TaiGa

TaiGa - 24/10/16

abc

Chỉnh sửa cuối: 13/2/19 lúc 22:26
    6 people like this.
  14. tamtam

tamtam - 29/10/16

Nạp ngon lành set vip rất nhanh - cám ơn ad vì 1 forum ngày càng vững mạnh của nam định nhémaucam:&

7 people like this.
  15. bayngo

bayngo - 3/11/16

Forum có tính năng mua qc bằng xu không ạ ? hay chỉ mua được tin vip thôi ạ

3 people like this.
  16. thucungnd

thucungnd - 7/11/16

Tin vip auto set quá tiện lợi - forum quá hoành tráng ! cám ơn bác admin đã tạo sân chơi bổ ích cho ae nam định :HQ

3 people like this.
  17. binhnguyen

binhnguyen - 22/11/16

Forum chất lượng quá - ít mà chất admin ạ - mấy forum kia bị anh gồ cho vào sanbox hết rồi nên cứ nghiêm ngặt ntn để giữ 1 môi trường lành mạnh lâu dài :XX

2 people like this.
  18. thangdtb

thangdtb - 7/6/18