Có nên đi đám cưới người yêu cũ khi được mời không ạ ?

ND: Mã tin: 380 - Lượt xem: 975 - Trả lời: 5

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. htpham

htpham - 11/11/15

20/111 này tức là 10/10 âm lịch . Người con trai e yêu sẽ cưới vợ, biết là rất buồn nhưng dù sao cũng có duyên với người thành Nam ( quê mẹ) bây giờ tâm trạng thì rất không đc tốt. Và cũng đc mời về Xuân tiến- xuân trường -nđ dự đám cưới đang phân vân k biết có nên hay không? Mọi người ai chưa ngủ inbox nói chuyện giúp cho e lời khuyên ạ. Cảm ơn cả nhà

1 person likes this.
  2. hungio

hungio - 11/11/15

Ban ơi nêu vê dc thi cư nên vê bạn à.đừng bận tam điều j hãy chứng minh cho nguoi yêu cũ của bạn thấy.....vì tôi la con trai nên tôi hiểu vs tôi cũng đa tưng có hoàn cảnh giông bạn......

2 people like this.
  3. htpham

htpham - 11/11/15

Mn khuyên đừng về, vì mình đang ở xa, quê ngoại m cũng ở Tp Nđ nên m muốn nhân tiện vẻ chơi và đi chúc mừng họ, nghĩ thì rối lắm mà k đi thì cũng k sao cả.chán nản

1 person likes this.
  4. hang

hang - 11/11/15

Nếu bạn bận thi k về cũng dc.nhưng nếu như có cơ hội thì cứ nên về.t cung đã từng giống bạn vì mọt người con gái mà phải chịu đắng xuất thời jan dài nên tôi cũng phần nao hiểu dc cảm suc của bạn lúc này.

2 people like this.
  5. huythuc

huythuc - 11/11/15

Len ve ban a ,de doi dien voi su that chu ko phai tron chanh ,biet la buon nhung chung to cho ho thay ,ko co ho minh van song tot,minh cung tung nhu ban roi ,va minh da den du dam cuoi cua ho

2 people like this.
  6. Nudend

Nudend - 12/11/15

Đi mạnh đi chớ kkk

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.