Tham khảo Ý kiến đóng góp của thành viên forum namdinh365

ND: Mã tin: 579 - Lượt xem: 1,886 - Trả lời: 6

1. TaiGa

TaiGa - 22/12/15

Chào tất cả các bạn - sau thời gian hơn 1 năm tồn tại và hoạt động - Forum là sân chơi chung của tất cả các thành viên Nam Định từ sinh viên , công nhân , giáo viên , công chức , những người làm nghề buôn bán ... học sinh đều có những trải niệm cùng forum
    Tất nhiên các bạn cũng có những điều cảm thấy vừa lòng và không vừa lòng khi sinh hoạt cùng forum
    Không phải tự nhiên BQT lại mở topic này để tham khảo ý kiến từ tất cả các thành viên - BQT chỉ muốn tạo cho các bạn 1 sân chơi thực sự lành mạnh , góp phần vào sự phát triển của Nam Định tỉnh nhà nói chung và nền thương nghiệp, thương nghiệp điện tử nói riêng .
    Nên mong các bạn vào tham gia sân chơi có thể cho BQT 1 ý kiến đóng góp chân thành nhất để forum ngày càng phát triển
    Ý kiến BQT cần các bạn đóng góp ở đây là :
    - Forum còn thiếu sót gì ? Thiếu những chức năng gì ?
    - Khi trải niệm forum các bạn có gì không ưng ý ?
    - Sự thiếu sót của các box trong forum

Rất mong được sự góp ý chân thành từ tất cả các thành viên Nam Định để forum ngày càng phát triển hơn .
    Thay mặt BQT Chợ Online Nam Định
    Thân Ái
    ADMIN

1 person likes this.
  2. hungduong

hungduong - 23/12/15

Về giao diện nói chung là trực quan
    Load tốt - nhiều tính năng tốt , ví dụ tính năng mua tin vip khá rẻ so với các forum khác
    Đội ngũ qtv hơi thiếu - hy vọng trong tương lai namdinh365 sẽ có đội nghũ quản trị viên tốt

2 people like this.
  3. huongthucuc

huongthucuc - 23/12/15

Forum rất tốt - mình trải niệm thấy tốc độ truy cập ổn định- khá vui vì nam định h đã có forum của riêng mình - Mình sẽ thường xuyên online cập nhật tin tức :D

1 person likes this.
  4. TaiGa

TaiGa - 23/12/15

Cảm ơn các bạn - BQT nam định sẽ sớm tiếp thu ý kiến từ các bạn để ngày càng hoàn thiện forum để mọi người có thể sinh hoạt tốt hơn :D

5. cugia

cugia - 24/12/15

Một forum tốt về nam định- Hy vọng sẽ phát triển thành 1 cộng đồng chợ online nam định tốt;)

1 person likes this.
  6. TaiGa

TaiGa - 24/12/15

Vâng - BQT chúng tôi đang cố gắng vì điều này . Cám ơn bạn :) hãy thường xuyên ghé thăm website để ủng hộ nhé

7. hugo

hugo - 29/12/15

Forum nên cơ cấu mạnh hệ thống BQT và quảng cáo để nhiều người trong và ngoài tỉnh nam định biết đến ạ- ý kiến cá nhân của em

1 person likes this.