Tư vấn gấp : Bắt gặp con ngoài tiệm nét xem phim sex- tôi phải làm sao ?

ND: Mã tin: 736 - Lượt xem: 2,054 - Trả lời: 10

1. megia

megia - 27/1/16

-Chào tất cả các bác forum chợ nam định cùng các bạn trẻ trên mọi miền của nam định . Mình tên là Ngà - năm nay 32 tuổi -giao yến giao thủy- mình kết hôn với chồng mình năm 20 tuổi và có 1 cháu năm nay 12 tuổi đang học tại giao thủy .
    -Mình thì làm bên văn phòng nên ít có thời gian để ý cháu nhà mình
    Bình thường thì mình thấy cháu nhà mình rất hiền - chịu khó đi học và học hành rất chăm chỉ , học lực thì cũng khá thôi không được giỏi hay xuất sắc như "con nhà người ta" cái bài hát gì mà nổi nổi bữa giờ ra đường thấy bọn trẻ con hay nghêu ngao ấy ạ .
    Mà phải công nhận rằng lũ trẻ bây h nó tiếp xúc với nhiều cái mới nên tiến bộ cũng có và tiêu cực cũng không ít .
    Tôi cứ tưởng con tôi ngoan lắm cho tới vài tháng gần đây nó hay đi chơi với thằng Tiến xóm bên - không hiểu vì lý do gì mà 2 đứa nó thân nhau lắm và gặp nhau thì cứ ríu rít ...:eek:
    Tôi hỏi thì 2 đứa nó không nói và cứ âm thầm bàn bạc vấn đề gì đó . Tôi cũng bán tín bán nghi và âm thầm điều tra , rồi tôi phát hiện ra cháu với thằng Tiến xóm bên hay đi sang quán điện tử mới mở ở gần trường chơi . Từ đó tôi cũng tìm mọi cách hạn chế cháu giao du với tên Tiến đó và hạn chế cho tiền cháu để bớt đi chơi điện tử . Tôi thấy tình hình vẫn có giảm tuy nhiên dạo gần đây lại xuất hiện ngày 1 nhiều khiến tôi lo lắng.
    Rồi 1 ngày cụ thể là thứ 7 tuần rồi tôi âm thầm theo dõi cháu vào quán điện tử . Và chết sững khi nhìn thấy cháu đang chăm chú xem phim cấp 3 , phim sex .:mad:
    Điều này làm tôi đi từ sửng sốt này đến bất ngờ khác . Tôi vừa giật mình vừa tức giận vào tát cháu 1 phát trời giáng và lôi về nhà .
    Từ hôm đấy đến nay tôi cấm cửa không cho đi chơi bất cứ đâu nữa ngoài thời gian đi học
    Mong các bác tư vấn giúp tôi giờ tôi phải làm thế nào để cháu nó bớt chơi điện tử ? bớt giao du với tên Tiến kia được không ?
    Và làm sao để bỏ luôn cả thói quen xem sex của cháu ?:mad:
    Hiện giờ tôi vẫn còn đang tức giận và ngồi typer những dòng này để tâm sự với các mẹ trên forum chợ nam định, các mẹ bớt chút thời gian tư vấn giúp tôi nhé
    Cám ơn:oops:

Last edited by a moderator: 27/1/16
    1 person likes this.
  2. linhlinh

linhlinh - 27/1/16

Chết thật , em mà gặp trường hợp này như chị chắc e xỉu mất :( trẻ con bây h xem sex xiếc ầm ầm , mà bọn nó xem đc 1 lần là khó không xảy ra lần 2 lắm .
    Mấy cái tiệm nét thì ra ngoài tiệm 10 ng thì 9 người xem sex :oops:
    Bảo sao h hay xảy ra hiếp dâm với cướp giật giết người , đúng là tệ nạn

2 people like this.
  3. megia

megia - 27/1/16

Vâng tôi cũng thấy vậy . dạo gần đây lũ trẻ không những ham chơi điện tử mà còn nẩy nòi biến thái ra như thế

4. nhuhuynh

nhuhuynh - 27/1/16

Có gì đâu ,cho cháu nó xem để có kinh nghiệm sau này thui:p:p:p

5. daothucthuc

daothucthuc - 27/1/16

Con bé trên màn hình nó ăn cái gì mà đầy mồm thế nhỷ:eek::eek::eek:

1 person likes this.
  6. tuduy

tuduy - 27/1/16

Chơi ác vl, bố mẹ nó biết thì tương lai lại có biến thái là rất cao :D:D

7. hoaha

hoaha - 28/1/16

cailegithon:&& Cái đứa con gái nó ăn gì mà đầy miệng thế kia =)) chết cười caukhan:&&

8. Huong

Huong - 28/1/16

Ái chà chà , vụ này căng đây . bác p cấm triệt để nó ra quán nét kèm cắt giảm chi tiêu nha bác maucam:&

9. hoa

hoa - 5/4/16

Bọn này cứ p lôi ra ngoài tiệm vạc cho trận thím ạ cuoi:&

10. trinhduc

trinhduc - 5/4/16

Cho cháu nó lên chùa vài tháng đi.tụng kinh niệm phật để loại bỏ tạp niệm trong đầu ra.hiệu quả lắm đó.còn làm sao cho cháu ko giao du với cái thằng bé kia thì đấy là do chị.

11. hoang tan

hoang tan - 8/4/16

ôi trời cứ làm quá , trẻ con h nó thông minh hơn mình nhiều , ra mấy quán net ở Nam định thì biêt bọn chúng xem ầm ầm , khuất mắt trông coi thôi chị ạ . Dạy bọn nó những bài học về giới tính dần được rồi get:p