SIÊU KM THUỐC NỞ NGỰC - TRẮNG DA PUERARIA MIRIFICA CỦA BỆNH VIỆN NỔI TIẾNG YANHEE -THÁI LAN

ND: Mã tin: 817 - Lượt xem: 1,535 - Trả lời: 13

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Mila Choko

Mila Choko - 15/3/16

THUÔC NỞ NGỰC - TRẮNG DA PUERARIA MIRIFICA CỦA BỆNH VIỆN NỔI TIẾNG YANHEE -THÁI LAN.100% NỞ NGỰC AN TOÀN TUYỆT ĐỐI
    Sp đã và đang bán Chạy nhất thái lan,thuốc nở ngực pueraria mirifica độc quyền của bệnh viện yanhee.Được Chiết Suất hoàn toàn từ thảo dược thiên nhiên,mầm đậu nành, Cộng thêm collagen.Nên vừa có td nở ngực và nhiều Công thức khác như:
    ✔Ngăn ngừa vết nám - tàn nhang ở tuổi lão hoá.
    ✔ Da dẻ ,căng,Trắng hồng.
    ✔ giảm ung thư vú và điều hòa kinh nguyệt.
    thuốc dành Cho những bạn có bộ ngực teo nhỏ hay phụ nữ Sau Sinh ngực bị nhão, chảy sệ.. Mong muốn có bộ ngực đầy đặn, căng tròn để tự tin diện những bộ quần áo gợi cảm.
    thành phần: bổ Sung hoocmon nữ estrongen,I-glutathione,phytostrogen,nhau thai cừu, quả dâu, mầm đậu nành,collagen,vitamin E-C...
    ngày uống 2 Viên trước khi đi ngủ.
    Chương Trình KM cho đơn đặt hàng từ ngày 15/3-20/3
    Giảm giá 20% chỉ còn 400k/hộp (Giá gốc 500k/hộp)

Giá Đặc Biệt!!!
    Khi mua từ 5sp giá chỉ còn 350k/hộp
    từ 10sp giá chỉ 300k/hộp!!!

Chỉ
    5 ngày vàng cho mức giá KHÔNG THỂ RẺ HƠN
    Nhanh tay bấm số 0949311993 để nhận hàng liền tay nha chị em!
    battay:&Hàng order, giao hàng tận nhà miễn phí nội thành TP Nam Địnhbattay:&

Last edited by a moderator: 16/3/16
    1 person likes this.
  2. TaiGa

TaiGa - 15/3/16

Haizz chán các bạn auto post thật - tưởng ng nam định duyệt acount cho xong vào spam vậy đây spam những 2 bài liền ! Cảnh cáo lần đầu lần sau còn spam thì mình ko tiếc tay đâu nhé !

3. Mila Choko

Mila Choko - 15/3/16

Thưa bạn add là bài đăng của mình hoàn toàn k phải spam nha! Mình đăng bài đúng chuyên mục chứ không hề đăng lung tung, cũng không phải là auto post mà là tự tay mình post lên ạ. Thân!

1 person likes this.
  4. hongngoc

hongngoc - 16/3/16

Thuốc này dùng cho phụ nữ đang mang thai được không bạn ?mohoi18

1 person likes this.
  5. tanhi

tanhi - 16/3/16

hãng mỹ phẩm này sài tốt nè .

1 person likes this.
  6. namcam

namcam - 16/3/16

haha vào đây chỉ khoái mấy e vếu to . Chị em nào nam định gắng mua về bồi bổ cho vếu to lên nào ngacnhien^^

7. hoaphi

hoaphi - 16/3/16

Như em ngực hơi nhỏ 1 xíu mua về uống liệu có lên được tí nào không chị chủ shop ? uống bao nhiêu hộp thì đủ ạ chaymaucam:&&

1 person likes this.
  8. Mila Choko

Mila Choko - 16/3/16

Chống chỉ định:
    – Bệnh nhân mắc bệnh tim
    – Bệnh nhân mắc bệnh tiểu đường
    – Bệnh nhân mắc bệnh về tử cung và buồng trứng
    – Phụ nữ đang mang thai và cho con bú.
    :) cho dù thuốc nào có ghi dùng đc cho phụ nữ có thai thì chị em cũng không nên dùng đâu ạ. Nếu không thậT sự cần đến thì thời điểm mang thai tốt nhất nên hạn chế dùng các loại mĩ phẩm, kem bôi, và thuốc, thậm chí vitamin tổng hợp bởi thai nhi rất nhạy cảm đấy ạ. :)

9. Mila Choko

Mila Choko - 16/3/16

Đảm bảo lên size nha bạn, dùng 1 hộp là thấy kết quả r nè. Sử dụng 2 hộp là có thể hòan tòan yên tâm ngừng dùng thuốc mà k sợ bị nhỏ lại nha.

10. Mila Choko

Mila Choko - 16/3/16

Anh zai có lòng thì mua cho về cho mẹ, vợ hay bạn gái dùng nha. Tha hồ mà ngắm luôn nè, chứ đừng bạ đâu cũng ngắm là có ngày ăn gạch á: D

11. Mila Choko

Mila Choko - 16/3/16

Cám ơn bạn ủng hộ ạ! ❤

12. tamhuynh

tamhuynh - 16/3/16

Mua về uống lỡ to quá ai đỡ vếu cho em đây adudu:&

13. Mila Choko

Mila Choko - 16/3/16

Không lo không có người đỡ nha, chỉ lo nhiều người muốn đỡ quá, kb chọn ai thôi ạ!

14. tuanh

tuanh - 23/3/16

Sản phẩm này có an toàn không thớt ?cailegithon:&&

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.